the gioi thu 3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đọc thư Admin nhe!

2 posters

Go down

Đọc thư Admin nhe! Empty Đọc thư Admin nhe!

Bài gửi  Admin Fri Sep 07, 2012 2:15 pm

Lời đầu thư tôi xin được gửi lời chúc sưc khỏe tới tất cả các bạn.
Cac bạn cũng như các thành viên của TGT3 thân mến!
Tôi_người thành lập ra diễn đàn này cũng giong như các bạn là một đứa con của TGT3.Trong XHVN thì TGT3 vẫn còn là 1 cái gì đó xa lạ và chưa được nhìn nhân 1 cách công bằng,
Đó là một điều thiệt thòi với tất cả chúng ta,cũng chính cái sự thiệt thòi đó đã hạn chế lại các mối quan hệ và quyền được giao lưu,kết bạn giữa những con người VỚI con người trong TGT3 chúng ta.
Trước đây tôi có biết đến trên trang web jaovat.com co 1 danh muc lam quen - ket bạn dành cho TGT3,và đã có nhất nhiều người trong chúng ta đã coi nó như 1 cái nôi chung cho cả đại gia đình TGT3 vậy,Thế nhưng đến thời điểm naỳ thì ban quan trị của jaovat.com đã chính thức cắt bỏ danh mục đó khỏi website của mình.Thấu hiểu tâm lý của tất cả các bạn trong TGT3 tôi chính thức ra mắt diễn đàn Thegioithu3.taodiendan.com.Qua diễn đàn các bạn có thể chia sẻ lên đây những thông tin làm quen-kết bạn để tim cho mình được những người bạn có cùng tâm tư.Ngoaì ra các bạn cũng có thể chia sẻ cho nhau những câu chuyện,ca khúc,hay những bộ phim hay về TGT3.
Tuy diễn đàn còn đơn giản và không thể đáp ứng được quá nhiều yêu cầu khác của mọi người,nhưng tôi rất mong nhận được sự thông cảm từ các bạn,vì tôi là 1 sinh viên kiến trúc nên có rất ít kiến thức trong lĩnh vực công nghệ thông tin nak.
Diễn đàn sẽ trở nên ý nghĩa hơn khi nhận được ủng hộ nhiệt tình của các bạn!
Cảm ơn các bạn đã ghé thăm!Để tham gia viết bài và đăng tin xin vui lòng đăng ki tài khoản tại đây :[Only admins are allowed to see this link]

Admin
Admin

https://thegioithu3.forum-viet.net

Đọc thư Admin nhe! Empty Re: Đọc thư Admin nhe!

Bài gửi  sbcute Fri Sep 07, 2012 2:47 pm

cảm ơn admin da tao dien dan rat y nghia nak. bounce admin tiet lo ve minh di nao???? Smile

sbcute